Sáng ngày 19/6/2023, Khoa Quốc tế đã tổ chức thành công Hội nghị VCNLĐ năm học 2023-2024.
Tới dự Hội nghị có PGS. TS. Vũ Ngọc Pi – Phó Hiệu trưởng Nhà trường, đồng chí Đỗ Văn Quân – Uỷ viên BCH CĐ trường và toàn thể cán bộ viên chức Khoa Quốc tế.
Hội nghị đã thảo luận sôi nổi về các kết quả đạt được năm học 2022-2023, phương hướng hoạt động trong năm học 2023-2024 và các vấn đề liên quan đến VCNLĐ.
Hội nghị cũng được nghe ý kiến phát biểu và giải đáp thắc mắc của lãnh đạo cấp trên tham dự.
Dưới đây là 1 vài hình ảnh về Hội nghị.
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-1-1024x768.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-2-1024x768.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-3-1024x768.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-4-1024x768.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-5-1024x696.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-6-1024x768.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-7-1024x768.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-8-1024x768.jpg)
![](https://fit.tnut.edu.vn/wp-content/uploads/2023/08/hoi-nghi-vien-chuc-9-1024x768.jpg)