Trang chủTrang chủVăn phòng khoa Thông tin liên hệ 552 0 Văn phòng Khoa Quốc tế – SĐT cố định: 02083.747.799: Phòng 101- Tòa Nhà A7. Mr. Phan Thành Đạt (DĐ: 0984.204.401) Chia sẻ FacebookTwitterPinterestWhatsApp Bài trướcXét điểm rèn luyện và HĐ ngoại khóaBài tiếp theoCUỘC THI SÁNG TẠO VIDEO CLIP CONTEST 2: KHOA QUỐC TẾ TRONG TÔI Tin liên quan Thông tin hoạt động khoa Hội nghị viên chức người lao động khoa Quốc tế năm học 2024-2025 Thông báo Thông báo ngưỡng điểm xét tuyển đối với từng ngành đào tạo đại học chính quy- theo điểm thi tốt nghiệp THPT đợt 1... Các hoạt động ngoại khóa SINH VIÊN ĐI THỰC TẬP THỰC TẾ SAU KHI KẾT THÚC CHƯƠNG TRÌNH HỌC Thông báo Điểm trúng tuyển đại học chính quy theo phương thức xét học bạ THPT đợt 1 năm 2024 (xét tuyển sớm) vào Khoa Quốc...